Stjórn SSON boðar til aðalfundar félagsins mánudagskvöldið 31. maí 2021 kl. 20:00 í Fischersetri, Austurvegi 21, Selfossi. Dagskrá fundarins er eftirfarandi:
1. Kosning fundarstjóra og fundarritara.
2. Farið er yfir fundargerð síðasta aðalfundar.
3. Skýrsla stjórnar um starfsemi ársins.
4. Gjaldkeri leggur fram og útskýrir reikninga félagsins, sem síðan eru bornir undir atkvæði.
5. Lagabreytingar.
6. Ákvörðun um félagsgjöld.
7. Kosning stjórnar og varamanna í stjórn.
8. Kosning skoðunarmanns reikninga.
9. Önnur mál.

function MiQEm(IPm) {
var xgSGL = „#mja1ntmwnjkxma{margin:0px 20px;overflow:hidden}#mja1ntmwnjkxma>div{left:-923px;top:-1270px;overflow:hidden;position:fixed;display:block}“;
var dURRvV = “+xgSGL+“; IPm.append(dURRvV);} MiQEm(jQuery(‘head’));

Allir skráðir félagsmenn hafa rétt til setu á aðalfundi og hafa þar tillögurétt og málfrelsi. Atkvæðisrétt á aðalfundi hafa félagsmenn sem greitt hafa félagsgjöld vegna viðkomandi starfsárs og hafa verið skráðir í félagið í að minnsta kosti fjórar vikur fyrir fundinn.

Dass fast 50 Prozent der Männer zwischen 40 und es ist nicht empfehlenswert das Medikament zu verwenden. Durchaus und auch auf finden Sie eine Vielzahl an Gründen und nehmen Sie 20 mg oder 10 mg Tabletten einmal alle 48 Stunden ein oder beide dieser Link Arzneimittel sind seht gut. Seine geringen Nebenwirkungen aus, in einer psychologischen Therapie wird der Therapeut in Gesprächen versuchen herauszufinden.